Crazyinlove

Don't cry cause you are so right

IndexPortalCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Ra mắt - Làm quen

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
tucongtu

Bài gửiTiêu đề: Ra mắt - Làm quen   Sat Apr 05, 2008 9:18 pm

hhheeeeeeelllllllllllooooooo: mình rất vui làm quen với mọi người ( và đặt biệt là những người trong đại gia đình ôn thi trong đó có mình chứ HHHHHIiiiiiiii ) mình la 1 hiệp khách giang hồ nhiều năm bây giờ muốn sồng cuộc sồng an nhàn và mình đã tìm thấy mái nhà ôn thi:hhhhhhiiiiii santa thật hạnh phúc khi sống trong đại gia đinh ôn thi? thôi nấy thôi nhỉ Bây giờ giới thiệu tí về bản thân nhé cherry mình tên là LƯƠNG XUÂN MINH (minh trong chừ thông minhđậy nhé hhhheeeee ) nhớ đấy > trong ôn thi nick tucongtu tuổi 19 . affraid sunny mình rất thích làm quen nhiều với nhiều người bạn ? thôi đến giờ mình phải đi kiếm sông rồi hhhhhiiiiiiiiiii farao
Xem lý lịch thành viên
Crazyinlove
Admin
Admin

Character sheet
Crazyinlove:
1223/1223  (1223/1223)

Bài gửiTiêu đề: Re: Ra mắt - Làm quen   Sat Apr 05, 2008 9:27 pm

tucongtu đã viết:
hhheeeeeeelllllllllllooooooo: mình rất vui làm quen với mọi người ( và đặt biệt là những người trong đại gia đình ôn thi trong đó có mình chứ HHHHHIiiiiiiii ) mình la 1 hiệp khách giang hồ nhiều năm bây giờ muốn sồng cuộc sồng an nhàn và mình đã tìm thấy mái nhà ôn thi:hhhhhhiiiiii santa thật hạnh phúc khi sống trong đại gia đinh ôn thi? thôi nấy thôi nhỉ Bây giờ giới thiệu tí về bản thân nhé cherry mình tên là LƯƠNG XUÂN MINH (minh trong chừ thông minhđậy nhé hhhheeeee ) nhớ đấy > trong ôn thi nick tucongtu tuổi 19 . affraid sunny mình rất thích làm quen nhiều với nhiều người bạn ? thôi đến giờ mình phải đi kiếm sông rồi hhhhhiiiiiiiiiii farao
Chào mừng bạn đến với 4rum của Bo nha
Xem lý lịch thành viên http://crazyinlove.hot-me.com

Ra mắt - Làm quen
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [10112010][News] Seohyun tiết lộ về thói quen khi ngủ của các thành viên
» [03012011][news]"Noona Killer" Minho: Son Eun Seo rất xinh đẹp